ราคา 4990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 65.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76769.23 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ แอท สถานีตลาดพลู

นายสุทธิศักดิ์ เหมเวช
0816526365
2023-03-21 11:50:18.0
เลขที่ประกาศ: 434811
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เฟอร์นิเจอร์บิวท์อินศุภาลัย ลอฟท์ แอท สถานีตลาดพลู 65 ตรม.

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 65 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 35 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว สวน

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: ศุภาลัย ลอฟท์ แอท สถานีตลาดพลู

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.711314,100.479843

ราคา: 4,990,000 บาท

สนใจติดต่อ: นายสุทธิศักดิ์ เหมเวช 0816526365
Line: 0816526365

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัย ลอฟท์ แอท สถานีตลาดพลู

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ศุภาลัย ลอฟท์ แอท สถานีตลาดพลู

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

เลขที่: 434811
2023-03-21 11:50:18.0
Add to wishlist

ศุภาลัย ลอฟท์ แอท สถานีตลาดพลู

ขนาดพื้นที่ 65.0 ตารางเมตร

นายสุทธิศักดิ์ เหมเวช

0816526365

ขาย 4990000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 4990000.00 บาท
The Gallery Bearing คอนโดหรูติดรถไฟฟ้า เปิดให้จองพร้อมโปรโมชั่นพิเศษสุด ที่เดอะ แกลลอรี่ ทุกชีวิตสามารถเลือกแบบฉบับของตนเองราวกับงานศิลปะที่สร้างสรรค์ด้วย ความ ตั้งใจ ทำให้การใช้ชีวิตเป็นเหมือนกับผืนผ้าใบที่แต่ละคนสามารถแต่งแต้มสีสัน และความสดใสได้ในทุก ๆ