ราคา 3559000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 104676.47 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ Life Sathoh Sierra

Saen Personal
0616512344
2023-03-21 17:52:55.0
เลขที่ประกาศ: 434840
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ "ขายขาดทุน" คอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร่า Life Sathorn Sierra ใกล้ BTS ตลาดพลู และ BRT ราชพฤกษ์

สนใจติดต่อ : คุณ ใหม่
โทร : 081-359-1698
Line : 0978543333

ขายดาวน์ คอนโด ชั้น 26
ห้องหัวมุม ฮวงจุ้ยดี
ขนาด 34.40 ตร.ม.
1 นอนใหญ่ 1 ห้องน้ำ
ที่จอดรถ 1 คัน

วิวฝั้งเมือง สาธร-พระราม 3
ทิศตะวันออก กับ ทิศใต้ ห้องหัวมุม

สถานที่ใกล้เคียง :
- ใกล้ ตลาดพลู
- ร้าน 7-11 หน้าโครงการ
- 150 เมตร BTS ตลาดพลู และ BRT ราชพฤกษ์
- 450 เมตร เดอะมอลล์ ท่าพระ
- 2.2 กม. โรงพยาบาลสมิติเวช ธนบุรี
- 2.5 กม. โรงพยาบาลทหารเรือ

ราคาขาย 3,559,000 บาท
"ขายขาดทุน" ถูกกว่า โครงการ แน่นอน (เช็คราคาได้)

ที่อยู่ : Life Sathorn Sierra ถนนราชพฤกษ์
แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 10600

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Life Sathoh Sierra

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Life Sathoh Sierra

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด Life Sathorn Seirra 40 ตรม. 1bed plus

เลขที่: 479107
2024-04-01 14:54:06.0
Add to wishlist

Life Sathoh Sierra

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

Ranie Estate

0634128966

เช่า 19000.00 บาท