ราคา 1600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 61.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 26092.63 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
เลขที่ห้อง 03
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2023-04-11 12:06:50.0
เลขที่ประกาศ: 438027
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03987 ขายดาวน์ คอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ THE FORESTIAS ( WHIZDOM ตึก DESTINIA) คอนโดมิเนียม ถนนบางนา-ตราด กม.7 ตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี จังหวัดสมุทรปราการ - ชั้น 24 ขนาด 61.32 ตรม - 2 ห้องน้อน 2 ห้องน้ำ - มีครัวบิลท์อิน เครื่องปรับอากาศ ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน - ห้องตกแต่งแบบ Fully Fitted พร้อมกับระบบ Home Intelligent System ประตู Digital Door Lock - วิวป่าเข้าโครงการ - สิ่งอำนวยความ สะดวก มากมาย ไม่ว่าจะเป็น *G Floor* Arrival Courtyard, Forest Lobby, Breakfast Lounge, Waiting Lounge, Back Garden And Tree House, Vending Machine *7t Floor* Pool Lounge, Social Lounge, Kids Club, Infinity Edged Pool/Kids Pool/Jacuzzi, Hydrotherapy/Sauna, Pavilion *8th Floor* Semi Outdoor Gym, Fitness and E-Sport, Yoga & Exercise Studio, Kids Gym *9th Floor* Playground, Sandpit, Climbing Wall, Laundry Room, BBQ Pit *Rooftop* Sky Garden with Vegetable & Herb Corner *Security* Access Card, 24 Hour Guards, CCTV - ใกล้สถานที่สำคัญมากมาย Mega & Ikea บางนา Chic Republic บางนา Index บางนา Parkland Central บางนา ราม 2 ไนท์บาร์ซาร์ Bangkok Mall SB Design Square บางนา Makro บางพลี Foodland Lotus บางพลี ราคาเต็ม 9,400,000 บาท ราคาขายดาวน์ 1,600,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 ป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเอง

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ประกาศขายคอนโดใจกลางเมือง ใกล้รถไฟฟ้าพญาไท - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ