ราคา 390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 11142.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

รัตติยา พงศ์วรินทร์
0818074999
2015-01-07 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 44048
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโด เดอะแกรนด์ปาร์คแลนด์อโศกเพชรบุรี ห้องสวยชั้น17A ขายถูกมากพร้อมตู้เสื้อผ้่า/ครัว/แอร์2เครื่อง/มีระเบียงราคา390,000฿ สนใจติดต่อด่วนคุณเอิร์น081-8074999

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโด - คอนโด ขาย

เลขที่: 44048
2015-01-07 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

รัตติยา พงศ์วรินทร์

0818074999

ขาย 390000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์คอนโด - คอนโด ขาย
ขาย 390000.00 บาท
ขายคอนโดใจกลางเมือง Trapezo Sukhumvit 16
ขาย 4462150.00 บาท
Sale Grand Lansuan condominium size 95 sqm 2 br with lage swimming pool in Ploenchit short walk to Chidlom Bts
ขาย 12800000.00 บาท
ขายดาวห์คอนโด LPN สุขสวัสดิ์
ขาย 280000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดรีเจนท์โฮม 13
เช่า 9500.00 บาท
คอนโด สุขุมวิท 26 ราคาสุดคุ้ม
ขาย 3950000.00 บาท
ขายคอนโดบางนาเรสซิเดนส์
ขาย 3000000.00 บาท
condo ขนาด 1 ห้องนอน เย็นอากาศ 2 - คอนโด ขาย
ขาย 2550000.00 บาท
ขายดาวน์ G-Style Condo ประชาราษฐ์บำเพ็ญ ซ.18
ขาย 100000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดI house RCA ตึก C(สีม่วง)
เช่า 8500.00 บาท