ราคา 2900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 96666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 38
โครงการ THE TREE RIO บางอ้อ (เดอะ ทรี ริโอ)

JCOT Property
0630964452
2023-05-27 09:53:56.0
เลขที่ประกาศ: 443571
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1นอน2.9ล THE TREE RIO บางอ้อ 30 ตรม. พร้อมขาย

JCS480
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 30 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 38 จากทั้งหมด 41 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: THE TREE RIO บางอ้อ (เดอะ ทรี ริโอ) / THE TREE RIO BANG - AOR STATION
315 ถนน จรัญสนิทวงศ์ แขวงบางอ้อ เขตบางพลัด จังหวัดกรุงเทพมหานคร รหัสไปรษณีย์ 10700

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
MRT บางอ้อ
โรงพยาบาล ยันฮี
MRT บางพลัด
แม็คโคร สามเสน

ราคา: 2,900,000 บาท

สนใจติดต่อ: JCOT Property 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า #ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หาบ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโดติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง: