ราคา 970000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 30312.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ เดอะ ไรส์ บี คอนโด ชลบุรี

CYP
0802854565
2023-06-05 18:44:42.0
เลขที่ประกาศ: 444757
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เดอะ ไรส์ บี คอนโด ชลบุรี 32.2 ตรม.อยู่ด้านหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า ชลบุรี ราคาไม่ถึงล้าน

::จุดเด่น::
#สิ่งอำนวยความสะดวก
ตั้งอยู่ด้านหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า ชลบุรี ในโครงการ Casalunar Avenue ติดกับ The Bazaar Shopping Arcade
รปภ. 24 ชม.,CCTV, ประตูคีย์การ์ด, โถงต้อนรับ, สวนพักผ่อน, ร้านค้า, ร้านอาหาร, ร้านซัก อบ รีด, ลิฟท์โดยสาร และ จอดรถ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 32.2 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารB3
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 8 ชั้น
วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า: เตียงนอน โซฟา โต๊ะ เก้าอี้ เครื่องปรับอากาศ พัดลม เค้าเตอร์ครัว

ขนาด 32.20 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องนั่งเล่น ชั้น 8 ตึก B3

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ตั้งอยู่ด้านหลังห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลชลบุรี, ตลาด The Bazaar Shopping Arcade, โลตัส, ตึกคอมชลบุรี, ตึกน้ำ, 7-11 หน้าโครงการ, โรงพยาบาล, โรงเรียน, วัด, สถานีบริการน้ำมัน, ตลาด, ร้านอาหาร และ ร้านค้า

#เดินทางสะดวกเข้า-ออก ถนนพระยาสัจจา ถนนสุขุมวิท และถนนเลี่ยงเมืองชลบุรีไปจนถึงมอเตอร์เวย์ 7 ไปกรุงเทพฯ ชลบุรี ศรีราชา พัทยา สัตหีบ อย่างง่ายดาย
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.340253,100.96757

ราคา: 970,000 บาท

ปรับลดราคาจาก 1.19 ลบ.
#ค่าใช้จ่ายโอนกรรมสิทธิ์ 50/50

สนใจติดต่อ: CYP 0802854565
Line: 0826560191
Click Your Property คลิกยัวร์พร็อพเพอรตี้
Facebook/YouTube: Click Your Property
Tel: 080 285 4565