ราคา 530000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 18275.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ พฤกษาธานี คอนโดเทล Prueksathani Condotel

Propdet Agency
0962456285
2023-06-26 16:29:04.0
เลขที่ประกาศ: 447568
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ใกล้สถานีศรีนุช และลาดกระบัง ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว พฤกษาธานี คอนโดเทล Prueksathani Condotel 29.32 ตรม.

:: จุดเด่น ::
ห้องสตูดิโอ มีระเบียง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 29.32 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
สิ่งอำนวยความสะดวก
- แอร์ 1 ตู้ครัว 1
- CCTV คีย์การ์ด, รปภ. 24 ชม.
- มีสวนหย่อม
- ใกล้วงเวียน พัฒนาการ-เฉลิมพระเกียรติ ร.9 และลาดกระบัง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: พฤกษาธานี คอนโดเทล Prueksathani Condotel / พฤกษาธานี คอนโดเทล Prueksathani Condotel

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
สถานที่ใกล้เคียง
3 กม ถึงรถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีนุช
3.5 กม ถึงรถไฟฟ้าสายสีแดง สถานีบ้านทับช้าง
6 กม. ซีคอนสแควร์
6.7 กม. ธัญญะพาร์ค
7.1 กม. โรบินสันลาดกระบัง
9.5 กม. เซนทรัลบางนา
14 กม. ถึง เมกะบางนา
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.72064,100.668264

ราคา: 530,000 บาท

สนใจติดต่อ: Propdet Agency 0962456285
Line: @propdet

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน !!! พฤกษาธานีคอนโดเทล โครงการ 2 - คอนโด ขาย
พฤกษาธานี คอนโดเทล Prueksathani Condotel

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 20 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ พฤกษาธานี คอนโดเทล Prueksathani Condotel - 650000 บาท ติดต่อคุณ สิริรัตน์ แซ่อึ้ง