ราคา 3690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 136666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 28
โครงการ ไอดีโอ สาทร วงเวียนใหญ่

TV Agent
0615949887
2023-06-28 19:16:09.0
เลขที่ประกาศ: 447943
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ไอดีโอ สาทร วงเวียนใหญ่ 27.42 ตรม. ชั้น 28 วิวโล่ง CCA.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 27.42 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 28 จากทั้งหมด 28 ชั้น

- ผ้าม่าน
- แอร์ 2 เครื่อง
- ตู้เย็น
- เครื่องทำน้ำอุ่น
- เครื่องซักผ้า
- ทีวีขนาด 40นิ้ว
- ครัว Build in พร้อมเครื่องดูดควัน

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ไอดีโอ สาทร วงเวียนใหญ่ / Ideo Sathorn-Wongwian Yai

- ชื่อโครงการ : ไอดีโอ สาทร-วงเวียนใหญ่ Ideo Sathorn-Wongwian Yai
- เจ้าของโครงการ : อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ / Ananda Development
- เนื้อที่ทั้งหมด : 2-1-77 ไร่
- ห้องพักอาศัย : 508 ยูนิต
- ร้านค้า : 2 ยูนิต
- ที่จอดรถทั้งหมด : 215 คัน หรือคิดเป็น 42% ไม่รวมซ้อนคัน
- จำนวนลิฟต์ : ลิฟต์โดยสาร 3 ตัว ลิฟต์บริการ 1 ตัว
- ที่ตั้ง: ถนนกรุงธนบุรี แขวงคลองต้นไทร เขตคลองสาน กทม.

- Sauna & Steam
- สวนพักผ่อนชั้น 1, 15, 21, 26
- ชั้นดาดฟ้า (พื้นที่สีเขียว)*
- EV Charger
- CCTV

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- Platfrom วงเวียนใหญ่ : 1 กม.
- ICONSIAM : 1.8 กม.
- โรบินสัน บางรัก : 3.3 กม.
- The Mall ท่าพระ : 4.5 กม.
- Silom Complex : 5 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.721813,100.497337