ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 112903.23 บาท/ตารางเมตร
โครงการ อิควิน็อกซ์ พหล-วิภา

Yoknew Property
0973257019
2023-07-19 17:02:34.0
เลขที่ประกาศ: 450414
รายละเอียดเพิ่มเติม
⭐ ห้องนี้เป็นห้องชั้นสูงหันไปทางทิศตะวันออก แดดเช้า ไม่ร้อน ราคานี้หาไม่ได้แล้ว
⭐ โครงการนี้อยู่เส้นวิภาวดี ใกล้ จะเดินทางโดย BTS หรือ MRT ก็ได้ทั้งสองทาง ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว จตุจักร เดินทาง
สะดวกสบาย
⭐ เป็นทำเลแห่งการเชื่อมต่อจุดสำคัญในย่านนี้ ใกล้ห้าแยกลาดพร้าวที่สามารถเดินทางไปได้ทั้งถนนพหลโยธิน ถนนลาดพร้าวและ
ถนนวิภาวดีรังสิต
-------------------------------------
::::::::::::รายละเอียด::::::::::::
✅ 1 BED | 1 BATH
✅ 31 SQ.M | 1X Floor
✅ BTS หมอชิต / MRT พหลโยธิน / MRT จตุจักร
✅ FULLY
ราคาขาย 3,500,000 ฿
-------------------------------------
Call 02-0282635 / 093-941-5641
LINE@ : @yoknew ( https://lin.ee/pIcn5DJ )
Facebook: Yoknew Property
Instagram : www.instagram.com/yoknew_property
Tiktok : https://www.tiktok.com/@yoknew_property

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
อิควิน็อกซ์ พหล-วิภา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: อิควิน็อกซ์ พหล-วิภา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox Phahol – Vibha ห้องชั้นสูง ห้องสวย เย็นทั้งวัน ราคาดีจนต้องเลือก

เลขที่: 450437
2023-07-19 19:20:03.0