ราคา 2390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 74687.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ JW Station แอท รามอินทรา

Suvarnabhumi Suvarnabhumi
0958795164
2023-08-15 14:11:42.0
เลขที่ประกาศ: 452917
รายละเอียดเพิ่มเติม
ที่ตั้งโครงการ : ถนนรามอินทรา แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร พื้นที่ใช้สอย 31.64 ตารางเมตร อาคาร 20 ชั้น ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 1 คัน วัสดุปูพื้นชั้นล่างปูด้วย กระเบื้อง ชั้นบนปูด้วย ลามิเนต เฟอร์นิเจอร์ประกอบด้วย แอร์ 2 เครื่อง โซฟา ทีวี ชั้นวางทีวี ไมโครเวฟ ซิงค์ล้างจาน ห้องนอนกั้นเป็นห้องกระจก ที่นอน ฟูก สิ่งอำนวยความสะดวก ได้แก่ ล็อบบี้ สระว่ายน้ำระบบเกลือ สวนลอยฟ้า ฟิตเนส Sky Lounge ระบบ Smart Building เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง เจ้าของโครงการ เจดับบลิว เรียลเอสเตท เป็นคอนโด High Rise แห่งแรกในย่านมีนบุรี จุดเด่นคือติดถนนรามอินทรา ประตูห้องแบบ Digital Door Lock สถานที่ใกล้เคียง – MRT สายสีชมพู เศรษฐบุตรบำเพ็ญ – จุดขึ้นลงทางด่วน วงแหวนรอบนอก ฝั่งตะวันออก – แฟชั่นไอส์แลนด์ – โรงพยาบาลเสรีรักษ์ – โรงพยาบาลนพรัตน์

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
JW Station แอท รามอินทรา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: JW Station แอท รามอินทรา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโด เจดับบลิว สเตชั่น แอท รามอินทรา ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู

เลขที่: 527500