ราคา 1390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 39714.29 บาท/ตารางเมตร
โครงการ บดินทร์ สวีทโฮม คอนโดมิเนียม

Yoknew Property
0973257019
2023-08-22 12:38:55.0
เลขที่ประกาศ: 453531
รายละเอียดเพิ่มเติม
⭐ โครงนี้อยู่ใกล้ โรงเรียนบดินทร์ 1 เข้าได้ทั้งสองทางจากรามหรือจากทาวน์อินทาวน์ ปล่อยเช่าก็ง่าย ซื้ออยู่เองก็ตอบโจทย์ ห้องตกแต่งอย่าง
สวยงามแล้ว พร้อมเข้าอยู่ได้เลย
⭐ ทำเลดีเข้าออกได้หลายทางทั้งรามคำแหง43/1 ,รามคำแหง53,ลาดพร้าว94,ลาดพร้าว112และเลียบทางด่วนรามอินทรา
-------------------------------------
::::::::::::รายละเอียด::::::::::::
✅1 BED |1 BATH
✅ 35 SQ.M | 2X Floor
✅ MRT รามคำแหง
✅ FULLY
ราคาขาย 1,390,000 ฿
-------------------------------------
Call 02-0282635 / 093-941-5641
LINE@ : @yoknew ( https://lin.ee/pIcn5DJ )
Facebook: Yoknew Property
Instagram : www.instagram.com/yoknew_property
Tiktok : https://www.tiktok.com/@yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อคอนโด #ขาย #ขาย
คอนโด #sale #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดหรู #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี #อสังหาริมทรัพย์
#อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโดติดmrt #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอน
โดสาทร #สาทร #คอนโดรัชดา #รัชดา #คอนโดสุขุมวิท #สุขุมวิท #BodinSuiteHome

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง