ราคา 7100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 75.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 94666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ CENTRIC PLACE อารีย์4-พหลโยธิน

Sumate Aramkul
0839977664
2023-08-24 15:58:38.0
เลขที่ประกาศ: 453805
รายละเอียดเพิ่มเติม
2 bed 2 bath

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
CENTRIC PLACE อารีย์4-พหลโยธิน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: CENTRIC PLACE อารีย์4-พหลโยธิน

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ CENTRIC PLACE อารีย์4-พหลโยธิน - 7100000 บาท ติดต่อคุณ Sumate Aramkul

เลขที่: 453805
2023-08-24 15:58:38.0
Add to wishlist

CENTRIC PLACE อารีย์4-พหลโยธิน

ขนาดพื้นที่ 75.0 ตารางเมตร

Sumate Aramkul

0839977664

ขาย 7100000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ CENTRIC PLACE อารีย์4-พหลโยธิน - 3650000 บาท ติดต่อคุณ Sumate Aramkul

เลขที่: 453803
2023-08-24 15:57:36.0
Add to wishlist

CENTRIC PLACE อารีย์4-พหลโยธิน

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

Sumate Aramkul

0839977664

ขาย 3650000.00 บาท

เช่าด่วน!! ถูกสุดในเว็บ แต่งสวยมาก Centric Place Ari 4 Phaholyothin

เลขที่: 420442
2022-11-23 22:22:13.0
Add to wishlist

CENTRIC PLACE อารีย์4-พหลโยธิน

ขนาดพื้นที่ 75.0 ตารางเมตร

Sittiwat

0656090991

เช่า 25000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)