ราคา 1950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51315.79 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ รัชดา ซิตี้ 18 คอนโดมิเนียม

Vicky Puniramai
0810600433
2023-09-09 18:00:11.0
เลขที่ประกาศ: 455900

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
รัชดา ซิตี้ 18 คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: รัชดา ซิตี้ 18 คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 12 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ รัชดา ซิตี้ 18 คอนโดมิเนียม - 1950000 บาท ติดต่อคุณ Vicky Puniramai
ขาย 1950000.00 บาท
พร้อมขาย The Pulse Ladprao 44 ลดราคาหลายหมื่น ห้องพร้อมอยู่ ได้ระเบียงใหญ่
ขาย 3100000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ห้องสวยพร้อมอยู่ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ Elio สุขุมวิท 64 30.5 ตรม. พร้อมให้เยี่ยมชม
เช่า 9500.00 บาท
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน THE LINE ราชเทวี 32.62 ตรม. ห้องใหม่มาก ยังไม่เคยมีใครอยู่ ราคานี้คุ้มสุดๆ
ขาย 7600000.00 บาท
RC1411.M ให้เช่า Siamese Surawong ใกล้MRTสามย่าน - 46ตรม ชั้น11 - 30000 บาท 1นอน
เช่า 30000.00 บาท
ขาย คอนโด U Delight พัฒนาการ ทองหล่อ ขนาด 35 ตรม ชั้น 7 พร้อมอยู่
ขาย 2800000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ใกล้mrt ใกล้ airport link A Space อโศก-รัชดา (เอ สเปซ อโศก-รัชดา) 52 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 12 ทิศ เหนือ
เช่า 18000.00 บาท
เช่า คอนโด ศรีราชา เดอะสกาย ติดห้างอิออน 35 ตรม. ชั้น 19 เฟอร์ครบ