ราคา 1190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 37187.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ คอนโด ป. ธนาทาวเวอร์

Nichapa Jeakkhajorn
0954694415
2023-09-26 01:22:43.0
เลขที่ประกาศ: 457577
รายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียด :-
- ห้อง Studio 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ
- ขนาด 32.37 ตร.ม.
- แอร์ใหม่ 1 ตัว พร้อมเครื่องทำน้ำอุ่น
- พร้อมเฟอร์นิเจอร์

สิ่งอำนวยความสะดวก :
- การเดินทางสะดวก ป้ายรถเมย์ รถตู้ รถไฟฟ้า อยู่หน้าปากซอย เพียง 250 ม.
- อยู่บนแนวรถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีโชคชัย4 ซึ่งตำแหน่งอยู่หน้าโครงการเลย
- สาธารณูปโภคครบครัน ฟิตเนส สระว่ายน้ำ ซาวน่า
-ที่จอดรถบนตัวอาคารกว้างขวางเพียงพอ
- เข้าออกด้วย key card ระบบ CCTV และ รปภ. 24 ชม.
- ด้านหน้าเป็นตลาด โชคชัย 4 พร้อมร้านค้ามากมาย 7-11
- ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว เดินทางสะดวก
- เข้าออกได้หลายทางและเข้าถึงตัวคอนโดได้ถึง 3 ซอย ลาดพร้าว 58, 58/1 และ ซอย60
- ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลลาดพร้าว เซนทรัล อีสวิลล์ The Crystal, CDC
- โรงเรียนบดินทรเดชา โรงเรียนสตรีวิทยา2
- โรงพยาบาลเปาโล โชคชัยสี่ โรงพยาบาลลาดพร้าว
- สถานีตำรวจโชคชัยสี่

ลิงค์แผนที่ : https://goo.gl/maps/QDmf1fPnBfSt6dvi6
ซอย ลาดพร้าว 58/1 แขวงวังทองหลาง เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 10310

สนใจติดต่อสอบถาม 081-434-5154
Line id : 081-434-5154

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ป. ธนาทาวเวอร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด ป. ธนาทาวเวอร์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร