ราคา 529000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 16531.25 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ คอนโดเอิ้ออาทรบางใหญ่ซิตี้

อลิสา
0864542926
2023-10-09 18:50:08.0
เลขที่ประกาศ: 459604
รายละเอียดเพิ่มเติม
โครงการ : เอื้ออาทรบางใหญ่ซิตี้ นนทบุรี
ที่ตั้ง : ต.เสาธงหิน อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี

ราคา : 529,000 บาท

ประเภท : เอื้ออาทร
สูง : 5 ชั้น ห้องมุมเดียว ริม
ห้องอยู่ชั้นที่ : 5
พื้นที่ใช้สอย : 31.79 ตารางเมตร

ห้องนอน : 1 ห้อง
ห้องน้ำ : 1 ห้อง
จอดรถได้ : 1 คัน
รายละเอียดเพิ่มเติม : เอื้ออาทรบางใหญ่ ชั้น5 ห้องริมบันไดหนีไฟ

ของแถม
เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง
สิ่งอำนวยความสะดวก : รักษาความปลอดภัย 24 ชม., กล้องวงจรปิด CCTV, สวนหย่อม, ลานจอดรถ, ซัก อบ รีด, มินิมาร์ท

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel :

ดูเบอร์โทรศัพท์ 0864542926 คุณอลิส

Line ID : 0864542926 คุณอลิส

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดเอิ้ออาทรบางใหญ่ซิตี้

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโดเอิ้ออาทรบางใหญ่ซิตี้

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
บ้านเอิ้อบางใหญ่ซิตี้ คอนโดบ้านเอิ้อบางใหญ่ซิตี้ บางใหญ่ซิตี้ เอื้ออาทรบางใหญ่