ราคา 5600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 90322.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว (The Room)

แก้ว
0803037775
2013-07-19 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 4596
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดหรู เดอะรูม (The Room) รัชดา ลาดพร้าว ทำเลดี เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีลาดพร้าว ประมาณ 200 ม.
ห้องขนาด 61.68 ตร.ม. มี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมผู้เช่า สัญญาหมด ต.ค. 56
ห้องหัวมุม ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ อินเด็กซ์ ทุกห้อง ห้องนั่งเล่นกว้างขวาง ระเบียงกว้าง วิวถนนรัชดาภิเษก-พระรามเก้า
ไม่มีผนังร่วมติดกับห้องใด จึงสงบไม่ค่อยมีเสียงรบกวน

ขายที่ราคา 5,600,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง ตกตร.ม.ละ 90,800 บาท

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อ แก้ว O8I 3II 8889 , O8O 3O3 7775

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดหรู ใกล้รถไฟฟ้า MRT เดอะรูม (The Room) รัชดา-ลาดพร้าว - คอนโด ขาย
เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว (The Room)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายด่วนคอนโด The Room รัชดา ลาดพร้าว 2 ห้องนอน ใกล้ MRT ลาดพร้าว 200 m.

เลขที่: 236613
2018-06-06 17:59:26.0
Add to wishlist

เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว (The Room)

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

PG property

0972161939

ขาย 5300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 5600000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี park origin ratchathewi - 988400 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ