ราคา 1650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 41250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
เลขที่ห้อง 809
โครงการ เคียงทะเลคอนโดเทล

ป๊อบ
0868025609
2023-11-13 15:13:11.0
เลขที่ประกาศ: 463355
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM04084 ขาย คอนโด เคียงทะเล คอนโดเทล Kieng Talay คอนโดมิเนียม ซอยพระตำหนัก 6 ถนนพระตำหนัก ตำบลหนองปรือ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี 20150 เนื้อที่ 40 ตร.ม. ชั้น 8 เดินสายไฟใหม่ทั้งหมด ติดตั้งชุดปลั๊ก ดวงโคม กริ่ง ตู้เบรคเกอร์ ปลอดภัย ตรวจเช็คโดยวิศวกรไฟฟ้า -ตั้งอยู่บนถนนเขาพระตำหนัก บรรยากาศเงียงสงบ มีร้านสะดวกซื้อเปิด 24 ชม. และร้านอาหารให้บริการใกล้ที่พักในระยะการเดิน 100-150 ม. -ห้องชุดมาพร้อมกับคีย์การ์ดใช้ในการเข้าพื้นที่และที่จอดรถในร่มของอาคาร มีร้านค้าและร้านอาหารภายในอาคาร พร้อม รปภ. ดูแลความปลอดภัยตลอด 24 ชม. -มีพื้นที่ส่วนกลางและสระว่ายน้ำได้รับการดูแลรักษาความสะอาดสม่ำเสมอ ค่าส่วนกลางประมาณ 11,000 บาทต่อปี -ห้องชุดอยู่ชั้น 8 ห้อง 809 ขนาดพื้นที่ 40 ตร.ม. (ตามระบุในหนังสือกรรมสิทธิ์ห้องชุด) ระดับพื้นถึงฝ้า 2.40 ม. ภายในกว้าง และสามารถออกแบบกั้นเป็น 1 ห้องนอนได้ *มีแปลนห้องพร้อมขนาดให้ ณ วันโอน -มีระเบียงรับลม มองเห็นวิวทะเลกรายๆ บรรยากาศดี เงียบสงบ สะดวกสบาย -ค่าใช้จ่ายในการโอน ณ กรมที่ดิน ผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบ *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -ฟู๊ดมาร์ทซุปเปอร์มาร์เก็ต ท็อปส์เดลี่ กุญแจซุปเปอร์มาร์เก็ต -ศูนย์การค้าเดอะพลาซ่าจอมเทียน บาหลีฮายพลาซ่า ราคา 1,650,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 ป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเอง

จำนวนอาคาร:
0
พื้นที่โครงการ: