ราคา 4690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 95714.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ทองหล่อ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม

นก
0801987963
2023-11-19 20:54:47.0
เลขที่ประกาศ: 464255
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูก คอนโด ทองหล่อ ทาวเวอร์ 49 ตรม 2นอน เฟอร์ครบ แต่งเหมือนห้องตัวอย่าง

:: จุดเด่น ::
- ใกล้ 7-Eleven เพียง 240 เมตร
- ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานี ทองหล่อ 1.7 กม.
- รายล้อมไปด้วย ร้านค้า ร้านอาหาร โรงเรียนนานาชาติ ซูเปอร์มาร์เก็ต และไม่ห่าง จากโรงพยาบาลสุขุมวิท และโรงพยาบาล
กรุงเทพ
- เดินทางสะดวก เชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง ถนนทองหล่อ , ถนนสุขุมวิท , ถนนเพชรบุรี หรือถนนเอกมัย

:: รายละเอียด ::
- 49 ตรม.
- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 18 ชั้น
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ทองหล่อ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม / Thonglor Tower Condominium
- คอนโด High Rise 2 อาคาร สูง 18 ชั้น จำนวน 736 ยูนิต
- ปีที่สร้างเสร็จ พ.ศ. 2538
- Lobby
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวนหย่อม
- ที่จอดรถ 110 %
- ค่าส่วนกลาง 35 บาท/ตรม.
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- สน.ทองหล่อ : 300 เมตร
- เจ อเวนิว : 450 เมตร
- โรงพยาบาลสัตว์ทองหล่อ : 700 เมตร
- Eight ทองหล่อ : 750 เมตร
- เมเจอร์ เอกมัย : 2.1 กม.
- เอ็มควอเทียร์ : 2.4 กม.

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.735328,100.584634

ราคา: 4,690,000 บาท

สนใจติดต่อ: นก 0801987963

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ: