ราคา 24600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 130.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 189230.77 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ RHYTHM เจริญนคร ไอคอนิค

ํYoknew Property
0918530285
2023-12-19 21:12:33.0
เลขที่ประกาศ: 467329
รายละเอียดเพิ่มเติม
Rhythm Charoennakhon Iconic
― การเดินทางสะดวกสบาย ครอบคลุมการขนส่งครบครันทั้งรถ-เรือ-ราง
24,600,000฿
#Location
️ ICONSIAM
ใกล้รถไฟฟ้าสายสีทอง สถานีเจริญนคร เพียง 100 ม
ใกล้สะพานข้ามแม่น้ำเจ้าพระยาถึง 3 สะพาน ทั้งสะพานพุทธ, สะพานตากสินฯ และสะพานกรุงเทพ
#Detail
― 3 BED | 3 BATH
― Size 130 SQ.M | 1X Floor
― Fully Furnished
― Bts Charoennakhon
-------------------------------------
Call 02-0282635 / 093-941-5641
LINE@ : @yoknew ( https://lin.ee/pIcn5DJ )
Facebook: Yoknew Property
Instagram : www.instagram.com/yoknew_property
Tiktok : https://www.tiktok.com/@yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อคอนโด #ขายคอน
โด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี #อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโด
ใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโดสุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร
#คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้ #RhythmCharoennakhonIconic

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม: