ราคา 3800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 68.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55882.35 บาท/ตารางเมตร
โครงการ City Home สุขุมวิท คอนโดมิเนียม

Smart Move
0981466400
2024-02-05 16:11:52.0
เลขที่ประกาศ: 472363
รายละเอียดเพิ่มเติม
Code C20240100743.......City Home Sukhumvit สำหรับขาย, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!

@BTS Udomsuk

รายละเอียดห้อง
- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาดห้อง 68.25 ตร.ม.
- ห้องสวย
- ตกแต่งสวย
- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
- ราคาขาย 3,800,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด

……………………………………………………………..………….………….………….

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

Tel: +66 981466400

Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/l4z4gIU)

✅Whatsapp: +66 981466400

FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….
Smart Move รับฝาก ขาย เช่า คอนโดตามแนวBTSและMRT
………………………………………………………………..………….………….………….
#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT
#ห้องหายาก #ราคาถูกกว่า #การันตีว่าถูกที่สุด #คอนโดติดรถไฟฟ้า
#ห้องปล่อยเช่า #condoforrent #ห้องปล่อยขาย #condoforsale #คอนโดน่าอยู่ #ห้องเช่า #rentcondo #ห้องขาย #salecondo #expat
#สุขุมวิท #รัชดา #พญาไท #สาทร #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok
#condo #CityHomeSukhumvit #BTSUdomsuk

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
City Home สุขุมวิท คอนโดมิเนียม