ราคา 2538300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 73.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 34771.23 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ เมโทร พาร์คสาทร

ZThaiHome
0948978878
2024-02-18 22:28:05.0
เลขที่ประกาศ: 473838
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เมโทร พาร์คสาทร 73 ตรม.2 นอน 1 นั่งเล่น 1 น้ำ 2 ระเบียบยาว กว้างยาวถึงกันทุกห้อง 2 จอด 2 วิว สวน กับสระว่ายน้ำ

::จุดเด่น::
โครงการ 2/1 ตึก__ ชั้น 1 ห้องมุม พื้นที่เยอะ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 73 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 1 จากทั้งหมด 8 ชั้น
วิว สวน

::รายการฟอร์นิเจอร์::
ครบมาก

เจ้าของซื้อไม่เคยมาอยู่

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS สถานีวุฒากาศ บางหว้าอินเตอร์เชนจ์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.714,100.443

ราคา: 2,538,300 บาท

ทักแชท
WhatsApp+66634128966
WeChat id RanieEstate
Email ranieestate@gmail.com

สนใจติดต่อ: ZThaiHome 0948978878
Line: @788giris
ZThaiHome

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เมโทร พาร์คสาทร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เมโทร พาร์คสาทร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด เมโทร พาร์คสาทร 73 ตรม. 2 นอน 1 นั่งเล่น 1 น้ำ 2 ระเบียบยาว กว้างยาวถึงกันทุกห้อง 2 จอด 2 วิว สวน กับสระว่ายน้ำ
ขาย 2538300.00 บาท
คอนโดใหม่ ธนาอาร์เคเดีย ปิ่นเกล้า ติดรถไฟฟ้าสีน้ำเงิน
ขาย 6200000.00 บาท