ราคา 4100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 93181.82 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11

แอน
095-5125737
2013-09-09 19:35:18.0
เลขที่ประกาศ: 47879
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูก 2 ห้องนอน โครงการ ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11 4.1 ล้าน fully furnished และเครื่องใช้ไฟฟ้า

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน! คอนโดฯ ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11 - คอนโด ขาย
ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายด่วน! คอนโดฯ ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11 - คอนโด ขาย

เลขที่: 39359
2015-02-04 00:00:00.0
Add to wishlist

ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

-

0899353667

ขาย 2600000.00 บาท

ขาย/ให้เช่า 1 bed โครงการ ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11

เลขที่: 47880
2013-09-09 19:42:09.0
Add to wishlist

ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

แอน

095-5125737

เช่า 15000.00 บาท

ขายถูก 2 ห้องนอน โครงการ ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11

เลขที่: 47879
2013-09-09 19:35:18.0
Add to wishlist

ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

แอน

095-5125737

ขาย 4100000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายถูก 2 ห้องนอน โครงการ ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11
ขาย 4100000.00 บาท
ขาย The Fine at River คอนโดPenthouseแต่งครบ ย่านเจริญนคร ใกล้Senafest
ขาย 7570000.00 บาท
คอนโดให้เช่า พอส สุขุมวิท 115 ชอย อภิชาติ 3 เทพารักษ์ เมืองสมุทรปราการ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก