ราคา 600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 61.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9917.36 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2)

Angie Non
0812525418
2013-09-10 00:27:24.0
เลขที่ประกาศ: 47890
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ลุมพินีวิลล์2 สุขุมวิท 77 ห้องคอมบาย 60.50 ตรม วิวสระว่ายน้ำ ด้านตะวันออก ไม่มีตึกบัง (เจ้าของขายเอง) ห้องคอมบาย 60.50 ตรม 2 ห้อง 30 ตรม + ห้อง 30.50ตรม ขายดาวน์ 600.000฿ ( ต่อลองราคาได้นะคะ ^^) ชั้น 12A ห้องหัวมุม อาคาร B2 วิวสวย หันหน้าไปทางสระว่ายน้ำ ไม่มีตึกบัง อยู่ติดกับอาคารจอดรถ ด้านล่างมี 7-11 มีซักรีด อื่นๆๆ ยาม สระว่ายน้ำ อยูใกล้บิ๊กซีออ่อนนุช 500ม ใกล้ รถไฟฟ้าอ่่อนนุช 700ม โอน พร้อมย้ายเข้า เดือนพฤศจิกายน 56 ห้องเปล่า สามารถ กันห้องได้ตามต้องการ ห้องครัวกว้างกว่าทางโครงการ ตกเเต่งตามใจชอบ 1 ห้องน้ำ (สำหรับคนที่สนใจ จะตกเเต่งสไตล์ เเบบที่ตัวเองชอบ) เหลือจ่ายกับทางโครงการ วันโอน 2.865.200฿ ค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ ^_^ ถัาชอบจริงๆ ราคาต่อรองได้นะคะ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2) ตึก B1 ชั้น2 - คอนโด ขายดาวน์
คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 - 2 1 นอน 31 ตรม.

เลขที่: 310559
2020-10-31 20:08:27.0
Add to wishlist

คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2)

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

ณัฐ

0983781371

เช่า 7500.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2) - 6000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 234519
2018-05-20 09:37:02.0
Add to wishlist

คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2)

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

เช่า 6000.00 บาท