ราคา 10000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 128.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78125.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ Carapace Huahin Khaotao

Vicky Puniramai
0810600433
2024-05-13 12:03:59.0
เลขที่ประกาศ: 483296
รายละเอียดเพิ่มเติม
พร้อมนัดชม
ติดต่อ คุณวิกกี้
มือถือ 081-060-0433
ไลน์ @icondo
อีเมล์
info@bangkokhomecondo.com

ID-14093

*ขาย*

Malibu เขาเต่า
พื้นที่ 128 sqm. ชั้น 2
2 ห้องนอน 2 ห้องนอน
ตกแต่งสไตล์รีสอร์ท พร้อม
อยู่

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Carapace Huahin Khaotao

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Carapace Huahin Khaotao

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขาย คอนโด ซีริดจ์ รีสอร์ท หัวหิน ID-14100

เลขที่: 483327
2024-05-13 12:54:50.0
Add to wishlist

Carapace Huahin Khaotao

ขนาดพื้นที่ 112.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

ขาย 5187880.00 บาท

ขาย คอนโด มาลิบู เขาเต่า ID-14093

เลขที่: 483296
2024-05-13 12:03:59.0
Add to wishlist

Carapace Huahin Khaotao

ขนาดพื้นที่ 128.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

ขาย 10000000.00 บาท

ขาย คอนโด เวหา หัวหิน ID-14089

เลขที่: 483294
2024-05-13 11:46:16.0
Add to wishlist

Carapace Huahin Khaotao

ขนาดพื้นที่ 59.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

ขาย 7900000.00 บาท

ให้เช่า Carapace Huahin Khaotao 1 ห้องนอน พื้นที่ 40 ตร.ม. ชั้น 4