ราคา 5790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 96500.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ Life @ รัชดา - สุทธิสาร

คุณเต้อ
0959746515
2024-05-27 20:27:26.0
เลขที่ประกาศ: 484914
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Life รัชดาภิเษก-สุทธิสาร 1 ห้องนอน 60 ตรม. ชั้น 11 ห้องมุม ใหญ่ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

:: รายละเอียด ::
- คอนโด โครงการ Life รัชดาภิเษก-สุทธิสาร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 60 ตรม.
- ชั้น 11 ห้องมุม ระเบียงสองด้าน เป็นส่วนตัว
- สามารถกั้นห้องเพิ่มได้ เนื่องจากเดิมเป็น 2 ห้องนอน
- ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที
- แอร์ 2 เครื่อง โทรทัศน์ 2 เครื่อง ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องซักผ้า พัดลม
- เจ้าของอยู่เองตลอด ใช้งานเพียง 2 ปี ไม่เคยปล่อยเช่า
- ค่าส่วนกลาง 40 บาท/ตรม./เดือน

ราคา: 5,790,000 บาท
ค่าธรรมเนียมการโอน - ฝ่ายละครึ่ง
ภาษี - ผู้ขาย

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515
Line: theprideperty
นายหน้าและนักลงทุนอสังหาริมทรัพย์ (นายทุนรับขายฝาก รับซื้อขาด และนายหน้ารับฝากขาย)
The Prideperty Co., Ltd.
https://theprideperty.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Life @ รัชดา - สุทธิสาร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Life @ รัชดา - สุทธิสาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ปล่อยเช่า คอนโด Life@รัชดา สุทธิสาร 55ตร.ม. 2นอน1น้ำ ห้องใหม่เพิ่งrenovate