ราคา 4138000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 89956.52 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ คอนโด ไอดีโอ คิว พญาไท

Ranie Estate
0634128966
2024-06-18 15:09:14.0
เลขที่ประกาศ: 487557
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโดบ้านปทุมวัน 46 ตรม.2 beds 1 bath 1 living 1 balcony 1 parking space

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 46 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 11 จากทั้งหมด 31 ชั้น

::รายการฟอร์นิเจอร์::
Fully furnished

Swimming pool fitness garden lobby Mailbox Elevator parking lot CCTV security guard 24 hours key card access

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS ratchathewi Siam paragon
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.763,100.53

ราคา: 4,138,000 บาท

Sale price 4,138,000฿
Half transfer fee

Foreign Quota

For more information
WhatsApp+66634128966
WeChat id RanieEstate
Email ranieestate@gmail.com

สนใจติดต่อ: Ranie Estate 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ไอดีโอ คิว พญาไท

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด ไอดีโอ คิว พญาไท

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย คอนโด คอนโดบ้านปทุมวัน 46 ตรม. 2 beds 1 bath 1 living 1 balcony 1 parking space

เลขที่: 487557
2024-06-18 15:09:14.0
Add to wishlist

คอนโด ไอดีโอ คิว พญาไท

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร