ราคา 1590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 42972.97 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ นิรันดร์ คอนโด พัทยาใต้

Phakkhawarin Chirawannawat
0963148866
2024-06-19 12:42:30.0
เลขที่ประกาศ: 487738
รายละเอียดเพิ่มเติม
#C648 Condo For Sale Pattaya Klang
Completely with Big room. Such a stunning unit in Central Pattaya of
Foreigner qaota .

Nirun Condo Pattaya Klang
Building D
Size 37 sqm.
1 bedroom
1 bathroom
Fully furnished
1,590,000
Transfer fee 50:50
----
ขายนิรันดร์คอนโดเทล พัทยากลาง Renovate ใหม่
ตกแต่งใหม่ พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด
ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
พื้นที่ 37 ตารางเมตร.

ราคา: 1,590,000 บาท

สนใจติดต่อ: Phakkhawarin Chirawannawat 0963148866
Line: 0963148866
Call/Line ID: 0963148866/0983246824 (K. Warin)
WhatsApp: +660963148866
hello@pattayadotproperty.com
https://pattayadotproperty.com

Rent | Sale| Properties in Pattaya and Bangkok| รับฝากขาย เช่า คอนโด บ้าน โกดังและโรงงาน ยินดีให้บริการ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
นิรันดร์ คอนโด พัทยาใต้

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: นิรันดร์ คอนโด พัทยาใต้

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

C702 ให้เช่า Apus Condo Pattaya (เอปัสคอนโด พัทยากลาง)

เลขที่: 503020
2024-10-04 20:16:09.0
Add to wishlist

นิรันดร์ คอนโด พัทยาใต้