ราคา 430600.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9161.70 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 23
เลขที่ห้อง G23
โครงการ นิว ริเวอร์เรสต์ ราษฎร์บูรณะ

ป๊อบ
0868025609
2024-07-08 18:32:48.0
เลขที่ประกาศ: 489970
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM04177 ขายดาวน์ คอนโด นิว ริเวอร์เรสต์ ราษฎร์บูรณะ Nue Riverest Ratburana คอนโดมิเนียม ถนนราษฎร์บูรณะ แขวงราษฎร์บูรณะ เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร 10140 เนื้อที่ 47 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 23 ตึก G ที่จอดรถสะดวกสบาย ห้องวิวแม่น้ำเจ้าพระยาและสะพานพระราม 9 ที่ rare มาก จองเต็มหมดแล้ว ตึก G ชั้น 23 ห้องแบบ 2 Bedroom (Fully Fernished) ราคาขาย 5,640,000 และได้ส่วนลดวันโอน 180,000 บาท ราคาสุทธิ 5,460,000 ขายดาวน์ราคา 430,600บาท (ไม่ได้เอากำไร ขายตามราคาที่จ่ายจริง) ดาวน์ไปแล้ว 17 งวด เหลืออีก 13 งวด (สามารถดูตารางผ่อนดาวน์ได้ในรูปตามแนบ) *สิ่งอำนวยความสะดวก* **SKY ZONE** -Sky Lounge Theatre Room Co-Kitchen Party Room Spa Room Private Onsen Deck **RIVER ZONE** -River Lounge River Deck Fitness Yoga Riverfront Pool Kids Pool Leisure Pool Lap Pool **VALLEY ZONE** -Co-Working Space Meeting Room Lobby Mailbox Delivery Station Kids Club **FOREST ZONE** -Passive Park Forest Cocoon Playground Pet Park Work From Forest Jogging Track Sanctuary Pod SERVICES -24-Hour Security Card Shuttle Van To Nearest BTS Shuttle Cart Service *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -ตลาดเทศบาลพระประแดง ตลาดพระประแดงอาเขต ตลาดสดบางปะกอก -รร.อำนวยวิทย์ รร.เซนต์แมรี่ รร.วิสุทธิกษัตรี ม.พระจอมเกล้าธนบุรี (บางมด) -รพ.ราษฎร์บูรณะ รพ.สุขสวัสดิ์อินเตอร์ รพ.ไอเอ็มเอช ธนบุรี (รพ.ประชาพัฒน์) รพ.บางปะกอก 1 -ธนาคารกสิกรไทย สาขาราษฎร์บูรณะ การไฟฟ้านครหลวงเขตราษฎร์บูรณะ สำนักงานเขตราษฎร์บูรณะ *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 ป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเอง