ราคา 0.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2)

Packers Packers
0818663811
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 49813
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ก่อนโอน
โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2) / LPN Ville Onnut 77 (2) .. รายละเอียดห้องและโครงการดูได้ที่ http://www.lpn.co.th/lumpini2012/LV-SK77/index.php
ทำเล ห่างจากคอนโด U Delight เพียง 300 ม ในราคา ตรม ละไม่เกิน 50,000

Type : ห้อง 1 นอน (ออกแบบดี เป็นห้องหน้ากว้าง ห้องแบบ 26 และ 30 ตรม ก็กว้างเท่ากับ 22.5 ตรม ต่างกันเฉพาะความลึก)
ห้องขนาด 22.5 และ 23 ตรม
มี ชั้นสูงๆ วิวสวย ให้เลือกหลายห้อง
มีห้องติดกัน 2 คู่ อาจปรับเป็นห้อง combine ได้

1. ตึก A1 ชั้น 16 ห้อง 06 ขนาด 22.5 ตรม
ขายดาวน์ 195,400 ราคารวม 1,090,000 ชำระวันโอน 894,600 => SOLD

2. ตึก B1 ชั้น 14 ห้อง 02 ขนาด 22.5 ตรม
ขาย ดาวน์ 141,400 ราคารวม 1,080,000 ชำระวันโอน 938,600

3. ตึก B1 ชั้น 15 ห้อง 01 ขนาด 23.0 ตรม - ห้องมุม
ขายดาวน์ 142,400 ราคารวม 1,105,000 ชำระวันโอน 962,600

4. ตึก B1 ชั้น 15 ห้อง 02 ขนาด 22.5 ตรม
ขาย ดาวน์ 146,400 ราคารวม 1,085,000 ชำระวันโอน 938,600

5. ตึก B1 ชั้น 18 ห้อง 01 ขนาด 23.0 ตรม - ห้องมุม
ขายดาวน์ 147,400 ราคารวม 1,110,000 ชำระวันโอน 962,600

TEL 089 114 1943

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ถูกๆ LPN 77(2) ห้อง 1นอน 22.5 ตรม ชั้นสูง ราคาถูก มีให้เลือกหลายห้อง - คอนโด ขาย
ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย ห้องพัก ดาวเทียมแมนชั่น ใกล้ นิคมฯ แหลมฉบัง ใกล้ นิคมฯ สหพัฒน์ ศรีราชา ชลบุรี ขายราคาต่ำกว่าทุน70%
ขาย 99000.00 บาท
ขายถูกมาก ลาดพร้าวคอนโดทาวน์1 ซอยลาดพร้าว 87 ขนาด 22 ตรม.ห้องมุม
ขาย 240000.00 บาท
ขาย คอนโด ดิ ยูนีค เอกมัย รามอินทรา The Unique Ekamai Ramintra 37.89 ตร.ม.
ขาย 3699000.00 บาท
ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว 26.76 ตรม. โครงการตั้งอยู่ในซอยไทรม้า ซึ่งสามารถเชื่อมต่อถนนรัตนาธิเบศร์ได้อย่างสะดวก
ขาย 1550000.00 บาท
For Sale พื้นที่ร้านค้าคอนโดถนอมมิตรพาร์ค ซุปเปอร์มาเก็ต ธงฟ้าประชารัฐ ร้านคนล่ะครึ่ง พื้นที่ร้านค้าวัชระพล
ขาย 5500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Excel Condo - 7500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Tummasak Su
เช่า 7500.00 บาท
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมุ่บ้านสินธร-รังสิต ทรงยุโรป 51 ตรว. 3 นอน 2 น้ำ พร้อมจัดธนาคารให้ ไม่ผ่านยินดีคืนเงินไม่มีเงื่อนไข
ขาย 2800000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ ชั้น 3 ที่จอดรถ 2 คัน บ้านสินธร 126 ตรม. ใกล้กับ Velaa Sindhorn Village หลังสวน