ราคา 2390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 99583.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ ไอเวอรี่ รัชดา-ลาดพร้าว

ชาตรี ถิรวรกุล
0639897935
2024-09-12 16:02:23.0
เลขที่ประกาศ: 499202
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เลือกห้องได้ จอง 999 ไอเวอรี่ รัชดา-ลาดพร้าว 24.5 ตรม จองพร้อมโอนเข้าอยู่ได้ทันที.

:: จุดเด่น ::
Ivory Ratchada - Ladprao
คอนโดใหม่ ต้นรัชดา 32 แต่งสวย ให้ครบจัดเต็มทั้งห้อง พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า ลาดพร้าว 2 สาย 5 นาที*

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 24.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 3 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ
- วิว สวน

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ตกแต่งพร้อมอยู่ และ home automotion พิเศษทันสมัยใหม่สุด

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ไอเวอรี่ รัชดา-ลาดพร้าว / IVORY Ratchada-Ladprao

จอง 999 ลดสูงสุด 900000 เงื่อนไขพิเศษสุดสำหรับคนที่สนใจ line : hearhui

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.815729,100.578185

ราคา: 2,390,000 บาท

ลงทะเบียนรับส่วนลดพิเศษ https://assetwise.link/r/099oj
ติดต่อ line : hearhui หรือ Tel : 063 989 7935

สนใจติดต่อ: ชาตรี ถิรวรกุล 0639897935
Line: hearhui
สนใจติดต่ด 0639897935 หรือ line : hearhui
www.Teesuay.com
www.tdin108.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไอเวอรี่ รัชดา-ลาดพร้าว

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไอเวอรี่ รัชดา-ลาดพร้าว