ค่าเช่า 16000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2020-05-09 00:00:00.0
ชั้น 15
โครงการ The Rich Rama 9-Srinakarin : เดอะริช พระราม 9-ศรีนครินทร์

Yoknew Property
0973257019
2024-10-03 17:53:51.0
เลขที่ประกาศ: 502691
รายละเอียดเพิ่มเติม
― 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28 ตร.ม.
― ห้องสวย แต่งใหม่ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าจัดเต็ม ห้องแต่งโทนสีขาว และพื้นไม้
ใกล้ MRT หัวหมาก และ ARL หัวหมาก

เช่าราคา 16,000 บาท

️ MaxValu, The Nine พระราม 9, The Mall บางกะปิ
True Tower 2, FN Building พระราม 9, Makro สำนักงานใหญ่
รร.เตรียมอุดมพัฒนาการ, Stamford University, ม.อัสสัมชัญ (หัวหมาก)
รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์, รพ.รามคำแหง

สิ่งอำนวยความสะดวก
―ร้านค้า 3 ชั้น ด้านหน้าโครงการ
―CCTV
―รปภ. 24 ชม

ลงทะเบียนคลิกเลยที่: https://shorturl.asia/wYGsQ เพื่อรับข้อมูลข่าวสารและข้อเสนอพิเศษมากมาย
"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️
-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้
#TheRichRama9Srinakarin

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Rich Rama 9-Srinakarin : เดอะริช พระราม 9-ศรีนครินทร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Rich Rama 9-Srinakarin : เดอะริช พระราม 9-ศรีนครินทร์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 16 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด N2274 The Rich Rama 9-Srinakarin 26 ตรม

เลขที่: 528722
2025-10-31 15:51:46.0
Add to wishlist

The Rich Rama 9-Srinakarin : เดอะริช พระราม 9-ศรีนครินทร์

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578

เช่า 16000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด M834 The Rich Rama 9-Srinakarin 44 ตรม

เลขที่: 521042
2025-02-11 17:25:04.0
Add to wishlist

The Rich Rama 9-Srinakarin : เดอะริช พระราม 9-ศรีนครินทร์

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578

เช่า 26000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด M347 The Rich Rama 9-Srinakarin 44 ตรม.

เลขที่: 485265
2024-05-30 16:42:48.0
Add to wishlist

The Rich Rama 9-Srinakarin : เดอะริช พระราม 9-ศรีนครินทร์

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578

เช่า 26000.00 บาท

หาเช่า คอนโดแต่งหรู น่าอยู่มาก ต้องที่ The Rich Rama 9-Srinakarin

เลขที่: 388136
2022-02-20 18:16:29.0
Add to wishlist

The Rich Rama 9-Srinakarin : เดอะริช พระราม 9-ศรีนครินทร์

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

CREEK REAL ESTATE

0988546888

เช่า 22000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ว่างให้เช่าคอนโด The Rich Rama 9 - Srinakarin สัมผัสชีวิตกลางเมืองแบบไม่ต้องเสียเวลาเดินทางใกล้ MRT หัวหมาก และ ARL หัวหมาก
เช่า 16000.00 บาท
ขายดาวน์ The Editor ติด BTS สะพานควาย วิวจตุจักร ตำแหน่งดีสุด มี 3 ห้องให้เลือก ตามชั้นต่างๆ - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 100000.00 บาท
คอนโดมิเนียมคาซ่า คอนโด อโศก-ดินแดง ถนนดินแดง พร้อมอยู่ สวย บริการด้านสินเชื่อ - คอนโด ขาย
ขาย 2650000.00 บาท
ขายพร้อมผู้เช่าคอนโด The Line อโศก - รัชดา วิวเมืองสวยแบบพาโนรามา
ขาย 9900000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Regent Home 15 แจ้งวัฒนะ 30 ตรม Studio มีระเบียง 7500
เช่า 7500.00 บาท
ขายด่วน Sathorn Plus - By The Garden ชั้น 6 เขตยานนาวา กรุงเทพมหานคร (เจ้าของขายเอง)
ขาย 7500000.00 บาท
Condo for SALE ขายคอนโด Supalai Oriental Place 9.9 ลบ. 2 นอน 102.75 ตรม
ขาย 9900000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ Subkaew Tower ขนาด 35 ตารางเมตร ชั้น 22ใกล้ MRT ห้วยขวาง 1.3 กม
เช่า 7000.00 บาท
ให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ ชั้น12 ขนาด30ตรม เฟอร์ครบ 6700
เช่า 6700.00 บาท
CONDO. ลุมพินี เพลส รัชดา - ท่าพระ ใกล้ ห้างสรรพสินค้า เดอะมอลล์ ท่าพระ 17000 บาท. 2BEDROOM2ห้องน้ำ 65 ตร.-ม. ราคา ดี
เช่า 17000.00 บาท
clear