ราคา 700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 30434.78 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ เดอะ คิทท์ ลำลูกกา คลองสอง

ป๊อบ
0868025609
2024-10-07 15:17:32.0
เลขที่ประกาศ: 503305
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM04217 ขาย คอนโด เดอะ คิทท์ ลำลูกกา คลอง 2 The Kith Lumlukka Klong 2 คอนโดมิเนียม ถนนลำลูกกา ตำบลคูคต อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี 12130 เนื้อที่ 23.23 ตร.ว. ฟังก์ชัน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ ชั้น 5 หน้ากว้าง 6 เมตร ห้องสภาพดี บนทำเลเดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีคูคต *แถมฟรี* -เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง, TV, ตู็เสื้อผ้า ,เตียงนอน (ตามสภาพ) -หน้าบ้านหันทาง ทิศเหนือ -ค่าใช้จ่ายส่วนกลางนิติบุคคล 853 บาท/เดือน, วิวสวย, ใกล้สถานีรถไฟฟ้า, เดินทางสะดวก, -เดินทางสะดวก ไม่กี่นาทีจากรถไฟฟ้า -เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที *สิ่งอำนวยความสะดวก* -รปภ. กล้องวงจรปิดรอบโครงการ ประตู KEY CARD ร้านค้า สวนหย่อม *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -esco Lotus ลำลูกกา คลอง 2 ตลาดนาทองเจริญ ตลาดนานาเจริญ ตลาดสี่มุมเมือง -เซียร์ รังสิต ฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิต ดรีมเวิลด์ สนามบินดอนเมือง โรงพยาบาลเอกปทุม ราคา 700,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 คุณป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเอง

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ คิทท์ ลำลูกกา คลองสอง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ คิทท์ ลำลูกกา คลองสอง