ราคา 3150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 85135.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ The Unique Ekamai-Ramintra (ดิ ยูนีค เอกมัย-รามอินทรา)

Asset X property
0634924632
2024-11-11 11:13:19.0
เลขที่ประกาศ: 508530
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ HL081951

ขาย คอนโด เดอะ ยูนีค เอกมัย-รามอินทรา 37.81 ตรม ชั้น 2 ใกล้ Central Festival East Ville

:: จุดเด่น ::
- ส่วนตัวมียูนิตน้อย
- ทำเลดีใกล้ห้าง
- ราคาดีที่สุดในโครงการ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 37.81 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 7 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตกเฉียงใต้
- วิว เมือง

ราคา: 3,150,000 บาท

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ : ดิ ยูนีค เอกมัย-รามอินทรา The Unique Ekamai-Ramintra
- เจ้าของโครงการ : เท็น ไทย ดีเวลลอปเม้นท์ | Ten Thai Development
- จำนวนตึก : 2 อาคาร
- จำนวนห้อง : 56 ยูนิต
- ที่จอดรถ : 1 คัน
- ที่ตั้ง : ซอยลาดพร้าว 87 แขวงคลองเจ้าคุณสิงห์ เขตวังทองหลาง กทม.

:: สิ่งอำนวยความสะดวก ::
- Lobby
- สระว่ายน้ำระบบเกลือ
- ฟิตเนส
- Private Lift สำหรับขนาด 45.00 ตร.ม. ขึ้นไป
- ที่จอดรถ
- Access Card Control
- CCTV
- รปภ. 24 ชม.

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- Central Festival East Ville
- Crystal Park
- The Walk
- เทสโก้ โลตัส
- HomePro

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.798721,100.620475

ติดต่อ
คุณเจี๊ยบ
Tel : 064-553-5695
Line ID : sangtip_jeab

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ: