ราคา 799000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 19023.81 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
เลขที่ห้อง 1
โครงการ ไม่ได้ระบุ

เอก นว
0830148778
2024-11-13 13:38:11.0
เลขที่ประกาศ: 508882
รายละเอียดเพิ่มเติม
ใหญ่2นอนขายคอนโดถนนงามวงวานใกล้อนุเสาวรีย์มีรถเม รถตู้ ขึ้นทางด่วนไปเสาวรีสะดวกมากราคาถูกห้องใหญ่มาก ถ้า กทม.ก็2 -3ล้าน ใกล้ๆๆดีกว่าไปเช่า(โทรศัพท์. ศูน แปด สาม ศูน หนึ่ง สี่ แปด เจ็ด เจ็ด แปด )ติดต่อ( 0.8. 3.0. 1.4. 8.7. 7.8 ) ใหญ่ 2ห้องนอน 1ห้องโถง 1ครัว ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง พื้นห้องปูแกนิโต้ใหม่ ห้องน้ำปูกระเบื้องใหม่หมด ชั้น 9 มีลิฟ 42 ตรม มีรถเมหลายสาย ห้องแต่งใหม่ 799,000บาท ฟรีเฟอร็ใหม่ครบ

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดลุมพินีเพลส 6.9 ล้าน 90.4 ตร.ม. - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ใหญ่2นอนขายคอนโดถนนงามวงวานใกล้อนุเสาวรีย์มีรถเม รถตู้ ขึ้นทางด่วนไปเสาวรี

เลขที่: 508882
2024-11-13 13:38:11.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

เอก นว

0830148778

ขาย 799000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด LPN Park View ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ได้ทันที

เลขที่: 106365
2014-05-05 16:46:06.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

Saksri Sirichokprasert

0859164977

เช่า 9500.00 บาท

ให้เช่าคอนโดเดอะคีย์พหลโยธิน 12,000 บาท ต่อเดือน โทร 0877178297