ราคา 11298840.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 79.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 143023.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ Le Luk Condominium (เลอลักซ์ คอนโดมิเนียม)

Asset X property
0634924632
2025-01-02 07:25:02.0
เลขที่ประกาศ: 514360
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ HL082142

ขาย Le Luk Condominium (เลอลักซ์ คอนโดมิเนียม) 79.13 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น 26 ระเบียงทิศใต้

จุดเด่นที่น่าสนใจ

- ห้องมือ 1 จากโครงการ
- ห้องขนาดใหญ่ แบ่งพื้นที่เป็นสัดส่วน สอดคล้องกับการใช้งาน
- ตึกสูง วิวโล่ง
- สิ่งอำนวยความสะดวก และพื้นที่ส่วนกลางครบครัน
- เพียง 150 ม. จาก BTS พระโขนง
- แวดล้อมด้วยร้านอาหาร, ห้างสรรพสินค้า, สถานศึกษา และโรงพยาบาล

รายละเอียด
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 1 อ่างอาบน้ำ
- 79.13 ตรม
- ชั้น 26
- ระเบียงทิศใต้
- แปลนห้องแบบ J

ราคาขาย 11,298,840 บาท

** ข้อเสนอพิเศษ **
- ฟรีค่ามิเตอร์น้ำ
- ฟรีมิเตอร์ไฟ
- ฟรีค่ากองทุน 500
- ฟรีค่าส่วนกลาง 55฿/ตรม 1 ปี

::ที่ตั้ง::
1599 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนงเหนือ เขตวัฒนา กทม.
https://g.co/kgs/awhH2tC

::รายละเอียดโครงการ::
เนื้อที่ทั้งหมด: 1-0-87.5 ไร่
จำนวนตึก: 1 อาคาร
จำนวนชั้น: 27 ชั้น
จำนวนห้อง: 285 ยูนิต
ที่จอดรถทั้งหมด: 230 คัน
ปีสร้างเสร็จ: 2553

สถานที่ใกล้เคียง

1. W district and W market
2. Emporium
3. Digital Gateway
4. เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย
5. เทสโก้ โลตัส
6. บิ๊กซี
7. มหาวิทยาลัยกรุงเทพ กล้วยน้ำไทย
8. โรงพยาบาลกล้วยน้ำไทย
9. โรงพยาบาลสุขุมวิท
10. โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท

โครงการ Le Luk Condominium (เลอลักซ์ คอนโดมิเนียม) แขวงพระโขนงเหนือ เขตวัฒนา,กรุงเทพมหานคร

ติดต่อ: แอ๊น
โทร:0657824954
Line ID: pandaant