ราคา 20000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 189.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 105820.11 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 202
โครงการ รอยัล คลีฟ คอนโด พระตำหนัก

Phakkhawarin Chirawannawat
0817169241
2025-01-14 12:22:41.0
เลขที่ประกาศ: 516198
รายละเอียดเพิ่มเติม
#C799 ขายห้องชุดคอนโดรอยัลคลิฟ การ์เด้น พร้อมเข้าอยู่ได้เลย
ขนาด 189 ตรม. ตึก D ชั้นที่ 20
เห็นวิวสวยมาก ห้องใหม่ สะอาด สวยหรู ห้องทำด้วยไม้สักแท้ บนเขาพระตำหนัก พัทยาใต้

2 ห้องนอน วิวทะเล
3 ห้องน้ำ
1 ห้องครัวยุโรป
1 ห้องนั่งเล่น
สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน พร้อมเข้าอยู่ได้เลย
พื้นที่ชายหาดทะเลส่วนตัวสวยงาม บรรยากาศดีเยี่ยม
ระบบความปลอดภัยดีเยี่ยม
มีสระว่ายน้ำใหญ่ 2 สระ , ห้องฟิสเนส
มีบริการอาหาร เครื่องดื่ม บริเวณสระ
มีห้องอบซาวน่า
มีห้องฝึกตีสควอช
สนามเทนนิสที่กว้างใหญ่ มี 2 สนาม สะดวกในการเล่น
ฟรี-ที่จอดรถ

ราคาขาย 20 ล้านบาท ค่าโอน 50/50 โคต้าไทย/ต่างชาติ
————————————
Seaview Condo for sale Royal Cliff Garden
with Fully Furnished, Electric appliances.
2 Bedrooms 3 Bathroom
1 European Kitchen, 1 Living room
Size: 189 sq.m. 20th Floor.
Swimming Pool, Fitness, gardens, Children's area, CCTV 24/7 Security Gard and
Parking.
Location: Pratumnak

Sale: 20 Millions Baht-(Transfer & All Expenses:50/50) (Thai/Foreigner Quota)
——————————
-Agent Post- #DirectOwner
Call/Line ID: 0817169241 K. Warin
WhatsApp: +66817169241
hello@pattayadotproperty.com

Rent | Sale| Properties in Pattaya and Bangkok| รับฝากขาย เช่า คอนโด บ้าน โกดังและ
โรงงาน ยินดีให้บริการ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง: