ราคา 4990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 108478.26 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
โครงการ เดอะ เครสท์ พหลโยธิน 11

คุณทิพย์
0855156978
2025-01-16 17:02:51.0
เลขที่ประกาศ: 516764
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เครสท์ พหลโยธิน 11 46.69 ตรม วิวเมือง ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 46.69 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 24 จากทั้งหมด 30 ชั้น
- วิว เมือง

โครงการคอนโด : เดอะ เครสท์ พหลโยธิน 11 ตั้งอยู่ที่ ซอยสันติเสรี สามเสนใน พญาไท กรุงเทพมหานคร 10400
อาคารสูง 30 ชั้นรวมทั้งหมด 163 ยูนิต
ขนาดพื้นที่ห้อง 46.69 ตร.ม. ชั้น24 วิวเมือง (ไม่มีอาคารสูง)
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น และพื้นที่ส่วนตัวหน้าห้องพร้อมตู้รองเท้าและที่วางของ
มีที่จอดรถส่วนตัว 1 คัน

- ชั้นสูงวิวสวยมาก จำนวนห้องต่อชั้นน้อย เงียบสงบเป็นส่วนตัว
Fully furnished พื้นห้องเป็นลามิเนต พื้นห้องครัวเป็นกระเบื้องแกรนิตโต้
พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น เครื่องกรองน้ำ ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่
สิ่งอำนวยความสะดวก

- สระว่ายน้ำส่วนกลาง ฟิตเนส ห้องสตรีม พร้อม shuttle รับส่งไปยังสถานีรถไฟฟ้าBTS อารีย์

- การเดินทางสะดวกสบายด้วย ระบบขนส่งสาธารณะ

- สถานีรถไฟฟ้า BTS สะพานควาย หรือสถานีรถไฟฟ้า BTS อารีย์

- สถานที่อำนวยความสะดวกสบาย
- ร้านค้า ร้านอาหาร ศูนย์การค้า ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ
- สำหรับผู้ที่มีบุตรหลาน หรือพักอาศัยเป็นครอบครัว จะรองรับเรื่องการศึกษาใกล้โรงเรียนเรวดี โรงเรียนอนุบาลสามเสน โรงเรียนอนุบาลสุวิชชา โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.782,100.545

ราคา: 4,990,000 บาท

สนใจติดต่อ: คุณทิพย์ 0855156978
Line: 0855156978
บริการ ฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท