ราคา 4500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 160714.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ

Phakkhawarin Chirawannawat
0817169241
2025-02-01 22:25:49.0
เลขที่ประกาศ: 519375
รายละเอียดเพิ่มเติม
C825 ขาย คอนโด เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ 28.5 ตรม วิวทะเล

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 28.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 16 จากทั้งหมด 43 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ / The Riviera Ocean Drive

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=12.894574,100.876552

ราคา: 4,500,000 บาท

#C825 The riviera ocean drive for sale corner unit
1 bedroom city view @ see view
1 bathroom
1 living room
1 kitchen room
16th floor
Room size 28.5 Sqm.
Fully furnished, wine cooler
Fitness, swimming pool, kid room, Security with face scanning system, Ev charger
Common fee per year 16,824 baht.
Thai Name
Sale 4,500,000 baht. Transfer fee 50/50
————————————
-Agent Post- #directowner
Call/Line ID: 0817169241 K. Warin
WhatsApp: +66817169241
hello@pattayadotproperty.com
https://pattayadotproperty.com

Rent | Sale| Properties in Pattaya and Bangkok| รับฝากขาย เช่า คอนโด บ้าน โกดังและ
โรงงาน ยินดีให้บริการ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ