ราคา 1783800.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 37953.19 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ คอนโด พี.เอส.ที.ซิตี้โฮม

ZThaiHome
0948978878
2025-02-12 15:09:33.0
เลขที่ประกาศ: 521171
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด พี.เอส.ที.ซิตี้โฮม
ชั้น 19 ห้องเลขที่ 128/399 ขนาด 47 ตรม.

1 ห้องนอน​
1 ห้อง​น้ำ
1 ห้อง​นั่งเล่น​
1 ระเบียง​
1 ที่จอดรถ​

เฟอร์นิ​เจอร์ครบ​

ขาย 1,783,800 บาท
ค่าโอน 50/50

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 47 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 19 จากทั้งหมด 29 ชั้น

::สถานที่ใกล้เคียง::
Central​ Plaza​ Rama​ 3
Lotus​ Rama​ 3​

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.682001,100.533001

ราคา: 1,783,800 บาท

#Zthaihome
#รับฝากขายเช่าอสังหาฯไทย
#รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดมือสอง

Contact
Tel 0948978878
Line id ; @788giris
WhatsApp+66948978878

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด พี.เอส.ที.ซิตี้โฮม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด พี.เอส.ที.ซิตี้โฮม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด พี.เอส.ที.ซิตี้โฮม ชั้น 19 ห้องเลขที่ 128-399 ขนาด 47 ตรม. ขาย 1,783,800 บาท
ขาย 1783800.00 บาท
TT173 ขาย คอนโด 1นอน1.25ล เดอะ เกรท คอนโดเพชรเกษม 48 31.67 ตรม. พร้อมขาย