ราคา 1700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 56.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 30378.84 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 365/42
โครงการ คอนโด บ้านสวนธน พุทธบูชา 47

Suvarnabhumi Suvarnabhumi
0958795164
2025-03-05 16:57:14.0
เลขที่ประกาศ: 523536
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 55.96 ตารางเมตร โครงการบ้านสวนธน-เอ ราษฎร์บูรณะ ที่ตั้งโครงการ : ถนนพุทธบูชา47 แขวงบางมด เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 55.96 ตารางเมตร 2 ชั้น ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ที่จอดรถ 1 คัน 1 ห้องครัว มีครัวไทยนอกบ้าน และครัวฝรั่ง พร้อมห้องทำงาน 1 ห้อง มีโต๊ะ , ตู้เตียง, โต๊ะรับประทานอาหาร อายุทรัพย์สิน 20 ปี วัสดุปูพื้นชั้นล่างปูด้วย กระเบื้อง ชั้นบนปูด้วย กระเบื้อง สิ่งอำนวยความสะดวก -สระว่ายน้ำ -รปภ. 24 ชั่วโมง คอนโดตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ตกแต่งสไตล์เรียบง่าย การเดินทางเข้าออกได้ทั้งถนนพุทธบูชา และถนนสุขสวัสดิ์ สามารถซื้อไว้ลงทุนก็จะมีรายได้ 8,000 บาทหรือจะซื้อไว้อยู่เองก็ได้ ถนนในโครงการกว้างมี 4 เลน สถานที่ใกล้เคียง - ห้างเทสโก้โลตัสเอ๊กซ์เพรสบ้านสวนธน - โรวเรียนดรุณลักขาลัย - มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี - แมคโครประชาอุทิศ - โรงเรียนอนุบาลบ้านตะวัน

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด บ้านสวนธน พุทธบูชา 47

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด บ้านสวนธน พุทธบูชา 47

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ คอนโด บ้านสวนธน พุทธบูชา 47 - 1700000 บาท ติดต่อคุณ Suvarnabhumi Suvarnabhumi