ราคา 3150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 80769.23 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ ทีซี กรีน คอนโดมิเนียม

Asset X property
0634924632
2025-04-19 13:49:26.0
เลขที่ประกาศ: 526240
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ HL082766

ขายคอนโด TC Green Rama 9 (ทีซี กรีน คอนโดมิเนียม) 1 นอน 1 น้ำ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า ตกแต่งใหม่พร้อมอยู่

จุดเด่นของห้องและโครงการ
- อยู่ในโซน New CBD (พระราม 9)
- มีร้านค้า ร้านอาหาร คาเฟ่ภายในโครงการ
- เดินทางสะดวกทั้ง MRT, ทางด่วน และ Airport Rail Link

รายละเอียดห้อง
- ขนาด 39.35 ตารางเมตร
- ค่าส่วนกลาง 35 บาท ตรม./เดือน
- 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ
- ชั้น 11 อาคาร B จากทั้งหมด 32 ชั้น
- ระเบียงหันทิศใต้ วิวเมือง โล่ง โปร่ง ลมดี
- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
- จอดรถได้ 1 คัน

ราคาเพียง 3,150,000 บาท

:: รายละเอียดโครงการ ::
- TC Green Rama 9 (ทีซี กรีน คอนโดมิเนียม)
พิกัด: https://maps.app.goo.gl/vAjETtEBG9TwfpqA6

Facility
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวนหย่อม
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- คีย์การ์ดเข้า-ออก และลิฟต์ล็อคชั้น

สถานที่และทำเลใกล้เคียง
- Show DC : 500 เมตร
- โรงพยาบาลพระราม 9 : 500 เมตร
- โรงพยาบาลปิยะเวท : 500 เมตร
- MRT พระราม 9 : 850 เมตร
- Airport Rail Link มักกะสัน : 1.5 กม.
- RCA (Royal City Avenue) : 1 กม.
- Central Plaza Grand พระราม 9 : 1.1 กม.
- Fortune Town : 1.2 กม.
- The Street รัชดา : 1.8 กม.
- มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ (ประสานมิตร) : 1.4 กม.
- ทางด่วนศรีรัช สามารถเข้าถึงได้สะดวก

ติดต่อ คุณกุ้ง
Tel : 098-268-1968

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com