ราคา 3800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 111764.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39

Asset X property
0634924632
2025-08-28 20:46:47.0
เลขที่ประกาศ: 527726
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ L083692

ขายด่วน คอนโดทำดีย่าน พร้อมพงษ์
เดินทางไปไหนมาไหนสะดวก หาของกินง่าย
ลงทุนก็ได้ อยู่เองก็ดี ขายราคาไม่แพง ต่อรองได้

จุดเด่นที่น่าสนใจ

ใกล้รถไฟฟ้า bts พร้อมพงษ์, มีห้างเอ็มควอเทียร์อยู่หน้าปากซอย
สะดวกสบายในการเดินทาง มีร้านค้าและร้านอาหารใกล้เคียง
มีระบบรักษาความปลอดภัยที่ดีตลอด 24 ชั่วโมง

Quintara Phume Sukhumvit 39, คอนโดใกล้ BTS พร้อมพงษ์, ห้องสวย ใช้เฟอร์นิเจอร์อย่างดี
ขนาด 34.85 ตร.ม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 3 ตึก A

ฟูกที่นอน sealy 6ฟุต
(ฐานนอนบิ้วอิน, ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน, ชั้นวางบิ้วอิน)
บิ้วอินประตูสไลด์ ระหว่างห้องนอนกับห้องนั่งเล่น ทำให้สามารถวางเตียงนอนขนาด 6 ฟุตได้

ราคาขาย: 3.8 ลบ
ค่าโอนคนละครึ่ง

ปล.เคยปล่อยเช่าได้ 22,000 บาท/เดือน

สนใจติดต่อ นัท
Tel : 061-490-5520
Line ID : arrave.v

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขาย คอนโดQuintara Phume Sukhumvit 39 (ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39) 34.85 ตรม