ราคา 80000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 21.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

pete
0850726464
2013-09-22 09:19:46.0
เลขที่ประกาศ: 53082
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ห้องละ 40,000 บาท ต่อห้อง พร้อมอยู่เดือน ตค. 56 เหลือยอดโอนห้องละ 551,000 บาท ราคารวม 591,000 บาท
สนใจติดต่อ 0850726464 เจ้าของขายเอง อยู่กรุงเทพครับ

จำนวนอาคาร:
0

สนใจติดต่อ 0850726464 เจ้าของขายเอง อยู่กรุงเทพครับ
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ ลุมพินีทาวน์ ชลบุรี ตึก B 6 ห้อง 418-419 ห้องติดกัน เนื้อที่ ห้องละ 21 ตรม.

เลขที่: 53082
2013-09-22 09:19:46.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 21.0 ตารางเมตร

pete

0850726464

ขาย 80000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 80000.00 บาท
ขาย - คอนโด 1 ห้องนอน ขนาด 61 ตรม. พาราไดซ์ โอเชียน วิว
ขาย 9280000.00 บาท
คอนโดทำใหม่ให้เช่า อยู่ในเมืองทองธานี ใกล้อิมแพคอารีน่า พร้อมเฟอร์ฯครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ครบ พร้อมอยู่ สะดวก มีสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย
เช่า 5000.00 บาท
ขาย/ให้เช่าคอนโดเอกธานี ห้องมุม ชั้น10 ห้องแต่งเรียบร้อยแล้ว มีเฟอร์นิเจอร์พร้อมแอร์ ใกล้ม.รังสิต บรรยากาศดี น่าอยู่พักอาศัย เช่าราคา2700บาทต่อเดือน ขายราคา 360000 บาท สนใจติดต่อคุณแก้ว เบอร์ 081-8154542
เช่า 2700.00 บาท
ขายคอนโดมิเนี่ยม เลควิวคอนโด ถ.บรอนด์สตรีท ต.บางพูด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 54.24 ตร.ม.
ขาย 1650000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดเมืองทอง ตึก C7 ขนาด 33 ตรม. ชั้น 2 (สำหรับคนกลัวลิฟท์ค้าง) !! น้ำไม่ท่วม !!
เช่า 2500.00 บาท
ขายคอนโด ติดรถไฟฟ้าแบริ่ง 1.2 กม. 280,000 พร้อมโอนไม่ติดแบงค์
ขาย 280000.00 บาท
ขายใบจอง LPN Park รัตนาธิเบศร์ 26 ตรม. 1 ห้องนอน วิวสระว่ายน้ำ ราคาถูกกว่าโครงการ เจ้าของขายเอง
เช่า 1738400.00 บาท
คอนโดให้เช่า 42ตรม.ห้องใหญ่ที่จอดรถเยอะตึก15ชั้น ส่วนกลางไม่แพงมีระเบียงหลัง
เช่า 3000.00 บาท
Condo for sale Jomtien Pattaya in Foreigner name เดอะแกลอรี่จอมเทียน พัทยา 1 ห้องนอน ชื่อฟรั่ง พร้อมโอน