ราคา 450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 8653.85 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง A4DM10
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2026-01-02 18:56:59.0
เลขที่ประกาศ: 531195
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM04377 ขายดาวน์ คอนโด ไลฟ์ สาทร-นราธิวาส 22 LIFE Sathorn-Narathiwas 22 คอนโดมิเนียม ซอยนราธิวาส 22 แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กทม. 10120 โครงการใหม่จาก AP ใจกลางสาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี, BRT ถนนจันทน์ และทางด่วน ตำแหน่งห้องชุด A4DM10 เนื้อที่ 52 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 4 ตึก A ฟรี Digital Door Lock *การเดินทาง* -ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ ถนนจันทน์ ถนนสาธุประดิษฐ์ ถนนรัชดาภิเษก -ถนนพระราม 3 ทางพิเศษเฉลิมมหานคร BRT ถนนจันทน์ BTS ช่องนนทรี *สิ่งอำนวยความสะดวก* -Vitality Pool Mindful Courtyard Hydro Hibernation Spa Elsewhere Terrace -Charisma Lounge The Shambala Stairs The Lawn Co-Working Patio Creative Lounge -Whisper Walk Shambala Lounge Herbal Garden Shambala Nooks Shambala Outdoor Dining -The Saloon Collaborative Hub Tranquil Corner The Common Serenity Zone -Forest Glasshouse Forest Co-Space Slow Society The Parlour Dream Pods -Collab Cloud Botanical Gym Strength Stations Lush Cardio *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -The UP พระราม 3 Makro สาทร x Lotus’s Mall Central พระราม 3 -T.T.N. Avenue สาทร-นราธิวาส Makro Food Service ถนนจันทน์ Vanilla Moon -Market Place นางลิ้นจี่ Lotus’s พระราม 3 ตลาดรุ่งเจริญ ศูนย์การค้าวรรัตน์ ตลาดสะพาน 3 -รร.เซนต์ยอแซฟยานนาวา รร.สารสาสน์วิเทศเอกตรา รร.พระแม่มารีสาธุประดิษฐ์ รร.พระแม่มารีสาทร -รร.นานาชาติคิงส์คอลเลจกรุงเทพ รพ.เซนต์หลุยส์ รพ.บีเอ็นเอช รพ.เลิดสิน รพ.จุฬาฯ -สำนักงานเขตยานนาวา สำนักงานเขตสาทร Real CBD สาทร สวนสาธารณะคลองช่องนนทรี ขายดาวน์ 450,000 บาท ราคาหน้าสัญญาหลังจากหักส่วนลดแล้ว 6,580,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 คุณป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเอง