ราคา 21500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 128.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 167968.75 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ มีลเลอร์ สุขุมวิท 40

Asset X property
0634924632
2026-02-22 23:04:47.0
เลขที่ประกาศ: 534220
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ L085168

ขาย คอนโด Mieler Sukhumvit 40 (ไมเลอร์ สุขุมวิท 40) 128.84 ตรม. 2 นอน 3 น้ำ ชั้น 2 (หลังมุม)

จุดเด่นที่น่าสนใจ

คอนโด Low-rise ให้ความเป็นส่วนตัวสูง เงียบสงบ ยูนิตน้อย
มีลิฟต์ส่วนตัว (Private Lift) ส่งตรงถึงห้องพัก
ได้สิทธิ์ ที่จอดรถแบบ Fixed ถึง 2 คัน (หาได้ยากในคอนโดโซนนี้)
ห้องสภาพดี ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด พร้อมเข้าอยู่
ทำเลศักยภาพ เชื่อมต่อทั้งถนนสุขุมวิท และถนนพระราม 4

รายละเอียด

พื้นที่ 128.84 ตร.ม.
2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ (มีอ่างอาบน้ำ)
ชั้นที่ 2 (อาคารสูง 7 ชั้น)
ระเบียงหันทางทิศตะวันตก วิวเมือง
ห้องมุม มีความเป็นส่วนตัว

ราคา ขาย 21,500,000 บาท
(ค่าใช้จ่ายวันโอนตามตกลง)

พิกัด https://maps.app.goo.gl/iaTr258PoHRh5mpH6?g_st=icขายคอนโดใจกลางสุขุมวิท
แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร

สถานที่ใกล้เคียง

BTS เอกมัย ประมาณ 1.2 กม.
Gateway Ekamai (เกตเวย์ เอกมัย)
Major Cineplex สุขุมวิท (เอกมัย)
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ (วิทยาเขตกล้วยน้ำไท)
โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท
โรงพยาบาลสุขุมวิท

ติดต่อ
คุณ มิกกี้
Tel : 093-063-1166
Line ID : md2055

Admin Support
063 492 4632
Line​ ID: @assetx.p Adm.assetx@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
มีลเลอร์ สุขุมวิท 40