ราคา 320000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 8000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
เลขที่ห้อง 10 PB1 34
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2026-04-24 17:17:56.0
เลขที่ประกาศ: 537112
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM04423 ขายดาวน์ คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ Supalai Parc Ekkamai-Pattanakarn ถนนพัฒนาการ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250 **รายละเอียดห้อง** ห้องขนาด 40.5 ตร.ม. Type 1 Bed Plus ชั้น10 เลขที่ 10 PB1 34 ทิศใต้ -Fully Fited ไม่แถมเฟอนิเจอร์ ผ่อนดาวแล้ว 22 งวด งวดละ 9,900 บาท = 217,800 บาท (จากทั้งหมด 25 งวด) ค่าทำสัญญา+มัดจำ 10,000+99,000 = 109,000 บาท รวมชำระแล้ว 326,800 บาท **ขายดาวน์ราคาต่ำกว่าทุน 320,000 บาท ราคาห้องหน้าสัญญา 2,877,000 บาท มีส่วนลดวันโอนอีก 200,000 บาท กำหนดโอนห้องกับทางโครงการ ภายใน ตุลาคม 2569 นี้ *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 คุณป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเอง

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย หรือ ให้เช่า Noble Remix ชั้น 7 วิวเมือง 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตารางเมตร ตกแต่งครบ ติด BTS ทองหล่อ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุุภาลัย ปาร์ค เอกมัย พัฒนาการ - 320000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 537112
2026-04-24 17:17:56.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 320000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 320000.00 บาท
ขายคอนโด The Living Tower ซ.สุขุมวิท64/1 ใกล้ BTSปุณวิถี - คอนโด ขาย
ขาย 1850000.00 บาท
ขายถูกคอนโดสาทรแฮปปี้แลนด์ทาวเวอร์ 2.7 ล้านบาท - คอนโด ขาย
ขาย 2700000.00 บาท
คอนโด เดอะวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์ สุขุมวิท
ขาย 8000000.00 บาท
ขายคอนโด บางนาเพลส ใกล้BTSบางนา 33ตร.ม. 8.29แสน - คอนโด ขาย