ราคา 1290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 33947.37 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ The Star Ngamwongwan

ภาณุวัฒน์
0816985433
2026-05-18 00:11:44.0
เลขที่ประกาศ: 538545
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน! คอนโดวิวสวน 180 องศา "The Star งามวงศ์วาน" 38 ตร.ม. สภาพใหม่กริ๊บ เหมือนได้ห้องมือหนึ่งในราคาล้านต้นๆ

เบื่อไหม? กับคอนโดห้องเล็กๆ ที่เปิดหน้าต่างไปเจอแต่ตึก... จะดีแค่ไหนถ้าทุกเช้าที่คุณตื่นมา คุณได้เห็นวิวสีเขียวขจีของสวนสาธารณะกระทรวงสาธารณสุขแบบไม่มีอะไรกั้น และมีความเป็นส่วนตัวสูงสุดเพราะหน้าห้องไม่มีใครเดินผ่าน!

รายละเอียดห้องที่ต้องตกใจ:
• พื้นที่กว้างสะใจ: 38 ตร.ม. (1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ) แยกสัดส่วนห้องนั่งเล่นและห้องนอนชัดเจน ไม่รู้สึกอึดอัดเหมือนห้องสมัยใหม่
• Rare Item: อยู่ชั้น 3 อาคาร A ตำแหน่งห้องดีเยี่ยม "ไม่มีห้องฝั่งตรงข้ามประตู" เงียบสงบ เป็นส่วนตัวสุดๆ
• The Best View: ระเบียงหันรับวิวสวนกระทรวงสาธารณสุข บรรยากาศร่มรื่น ลมดี และที่สำคัญ "ไม่มีตึกสูงขึ้นบังวิวตลอดกาล"
• สภาพนางฟ้า: เจ้าของดูแลอย่างดี ไม่ได้อยู่มาเกือบ 10 ปี และไม่เคยปล่อยเช่า ห้องสะอาดมาก พร้อมให้คุณลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ:
• ชุดโซฟาตัว L นุ่มสบาย พร้อมโต๊ะกลางกระจก
• ชั้นวางทีวีและตู้เก็บของบิวท์อิน
• เตียงนอนขนาดใหญ่ พร้อมที่นอนสภาพดี
• ตู้เสื้อผ้าขนาดใหญ่บิวท์อิน
• เคาน์เตอร์ครัวแยกโซน
• เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง (ห้องนอนและห้องนั่งเล่น)

ทำเลทองของการใช้ชีวิต:
• ติดกระทรวงสาธารณสุข: เหมาะมากสำหรับคนทำงานในกระทรวงฯ หรือโรงพยาบาลใกล้เคียง
• เดินทางสะดวกสุดขีด: ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนด่านงามวงศ์วาน และรถไฟฟ้าสายสีม่วง
• แหล่งช้อปปิ้ง: ใกล้ The Mall งามวงศ์วาน, พันธุ์ทิพย์, และ Lotus’s แคราย

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.851026, 100.532639