ราคา 159000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5129.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ซีนิธ เพลส แอท สุขุมวิท คอนโดมิเนียม

แพร
0818184171
2012-02-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 5761
รายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียดห้องและราคา
ห้องขนาด 31 ตรม. แบบ 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ (Tower B) ชั้น 6 ทิศตะวันตก
โครงการแล้วเสร็จกลางปี 2555 (ปัจจุบันเริ่มก่อสร้างแล้ว) เข้าอยู่ได้กรกฎาคม 2555

Full Furnished มีดังนี้
1. เตียงนอน 5 ฟุต
2. โต๊ะเครื่องแป้ง
3. ตู้เสื้อผ้า
4. ชั้นวาง TV
5. โต๊ะหัวเตียง
6. ผนังกระจกกั้นส่วนอาบน้ำ
7. โต๊ะกลาง
8. โซฟา
9. โต๊ะทานเข้า
10. เก้าอี้ทานข้าว
11. ชั้นวางรองเท้า
12. ชุดครัว Built in พร้อมเตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน และอ่างล้างจาน
13. เครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วนในห้องนอนและห้องนั่งเล่น ยี่ห้อ Daikin จำนวน 2 เครื่อง
14. TV LCD 32” ยี่ห้อ Samsung จำนวน 1 เครื่อง
15. Microwave ยี่ห้อ Samsung จำนวน 1 เครื่อง
16. ตู้เย็น ยี่ห้อ Samsung ขนาด 7 คิว จำนวน 1 เครื่อง
17. เครื่องซักผ้าฝาหน้า ยี่ห้อ Electrolux จำนวน 1 เครื่อง
18. พื้นห้องปูด้วย แกรนิตโต้, ห้องนอปูด้วยลามิเนต

สิ่งอำนวยความสะดวก
สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สตีม ซาวน่า ที่จอดรถ ห้องเอนกประสงค์ สวนลอยฟ้า
คีย์การ์ด CCTV อินเตอร์เนทไร้สาย ลิฟท์โดยสาร 4 ตัว

เงินดาวน์ที่ชำระโครงการไปแล้ว ค่าจอง 9,999 + ค่าผ่อนดาวน์ 136,966 บาท (8 งวด)
เหลืออีก 7 งวด (12,423 บาท 6 งวด และ 40,000 บาท 1 งวด)
ขายที่ ราคา 159,000 บาท ค่ะ
ราคาห้องเต็มหน้าสัญญา 2,515,030 บาท ส่วนลดจากโครงการ 201,030 บาท เหลือ 2,314,000 บาท

สนใจติดต่อ
คุณแพร 081-818-4171 E-mail : d_dee19@hotmail.com
คุณเก่ง 081-948-3644 E-mail : Sutthathep143@hotmail.com
รายละเอียดห้องและราคา