ราคา 3250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 92857.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไดมอนด์ รัชดา(อาคาร A) คอนโดมิเนียม

A
0859095599
2011-06-07 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 6020
รายละเอียดเพิ่มเติม
ต้องการขาย Diamond Ratchada Condominium อาคาร A ห้อง 2112A (ห้องมุม วิวสวย) ตกแต่งเสร็จ พร้อมอยู่ เป็นคอนโดมิเนียมหรูบนถนนรัชดา โดดเด่นด้วยดีไซด์ที่ทันสมัย และสะท้อนความหรูหราในการใช้ชีวิต ด้วย Lobby ส่วนกลางที่สวยงาม พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการอย่างครบครัน สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ ฟิตเนส และระบบการรักษาความปลอดภัย ตลอด 24 ชั่วโมง สามารถดูห้องตัวอย่างได้ที่โครงการ หรือเข้าไปหารายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ www.diamondratchada.com
*เจ้าของขายเอง ราคาต่อรองได้ค่ะ*

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดไดมอนด์รัชดา เฟอร์ครบ ห้องสวย แต่งใหม่ - คอนโด ขาย
ไดมอนด์ รัชดา(อาคาร A) คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 36 ประกาศ

ขายคอนโดไดมอนด์รัชดา - คอนโด ขาย

เลขที่: 5207
2011-11-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ไดมอนด์ รัชดา(อาคาร A) คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

ยุ

088-2990490

ขาย 690000.00 บาท

ขายคอนโดไดมอนด์รัชดา - คอนโด ขาย

เลขที่: 5233
2011-11-08 00:00:00.0
Add to wishlist

ไดมอนด์ รัชดา(อาคาร A) คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

ยุ

088-2990490

ขาย 690000.00 บาท

ขายคอนโดไดมอนด์รัชดา - คอนโด ขาย

เลขที่: 5263
2011-10-25 00:00:00.0
Add to wishlist

ไดมอนด์ รัชดา(อาคาร A) คอนโดมิเนียม