ราคา 1650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 67.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 24626.87 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
เลขที่ห้อง -
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ดนตรี มาลีวงศ์
0830008110
2013-10-26 22:30:31.0
เลขที่ประกาศ: 61607
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดเตาปูนแมนชั่นตึกA ชั่น12 ขนาด64 ตรารางเมตร ใกล้รถไฟฟ้า ใกล้ห้าง ใกล้ตลาด เดินทางสะดวก สนใจติดต่อ คุณทีม-0830008110หรือ0898408927

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ NUE Noble Chaengwattana - 617000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 286083
2019-10-03 12:16:58.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 57.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 617000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ดีดี แมนชั่น 2 - 680000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 259187
2018-11-02 15:52:08.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 680000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ - 300000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 247658
2018-08-23 17:00:30.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 300000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะ เพนท์ พาเลท งามวงศ์วาน 18 - 250000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

เลขที่: 178224
2016-01-26 16:49:33.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ